ผู้เขียน หัวข้อ: หัวข้อ: แบงค์มาแล้วคร๊าบบบ!!! พรุ่งนี้ลอยกระทง วันนี้ขายทางนี้ของดีๆทั้งน้านนนนน  (อ่าน 601 ครั้ง)

ออฟไลน์ แบงค์มหาชัย

• Jr. Member
  • สถาณะพลังน้ำใจ: +8/-0
« เมื่อ: 10 พ.ย. 2019 เวลา 20:42 น. »
.
.
น้องแบงค์ส่งสินค้าล่าช้าต้องขออภัยน้าๆด้วยนะครับ น้องแบงค์มีงานประจำ บางครั้งเวลาว่างไม่ค่อยตรงกัน ถ้าล่าช้าน้าๆสอบถามได้ตลอดเลยนะครับ อย่าโกรธอย่าเครืองน้องแบงค์กันนะครับ
.
รักกันชอบกัน ว่างๆรบกวนน้าๆแอ็ดLine น้องแบงค์มานะครับ เอาไว้น้องแบงค์ติดต่อแจ้งเวลาขายสินค้าได้สะดวก
แอดแล้วส่งข้อความทักทายด้วยนะครับ น้องแบงค์เพิ่งหัดเล่นยังไม่ค่อยเก่งครับ
เฟสบุ๊คน้องแบงค์ทักเป็นเพื่อนกันได้ครับ
[size=150]https://www.facebook.com/profile.php?id=100001629142704 [/size]
ไอดีไลน์หรือโค็ต ตามภาพเลยครับ

.

สวัสดีครับน้าๆทุกๆท่านขอให้น้าๆทุกๆท่าน ร่ำรวยเงินทอง สุขภาพแข็งแรง เฮงๆทุกๆท่านครับ
.
น้าๆที่ซื้อสินค้ากับผมแล้ว มีปัญหาอย่างไรก็แล้วแต่ กรุณาแจ้งได้ตลอดเลยนะครับไม่ต้องเกรงใจ ถ้าไม่รีบก็PM.แจ้งใว้ ถ้ารีบหน่อยก็โทรหาได้ตลอด24ชม.เลยครับ เพราะบางครั้งถ้าไม่ใด้ขายของก็ไม่ใด้เข้าเวปครับ                                             
.                                                                   
น้าๆที่โอนเงินค่าสินค้าแล้วแล้วกรุณา
PM.แจ้ง ยอดโอน ชื่อธนาคาร  สั่งสินค้าอะไร  ชื่อและที่อยู่ เบอร์โทรศัพย์ ให้ผมด้วยนะครับ ความจำผมไม่ดีขี้ลืมครับ ขอบพระคุณมากๆครับ
โทร  0893333810 น้องแบงค์ครับ

................................................................................
โอนเงิน ธนาคารไทยพาณิชย์ ชื่อบัญชี นายบัญชา ชาวบ้านเกาะ เลขบัญชี 402-894-56-52
................................................................................
โอนเงิน ธนาคารกสิกรไทย  ชื่อบัญชี นายบัญชา ชาวบ้านเกาะ  เลขบัญชี 995-223-6099
พร้อมเพย์ ค่ายอื่นโอนเงินไม่เสียค่าธรรมเนียมครับ กดโอนเงินพร้อมเพย์
โอนเงิน ธนาคารกสิกรไทย  ชื่อบัญชี นายบัญชา ชาวบ้านเกาะ  เลขบัญชี 0893333810
[/size]

...............................................................................
.
.
[size=150]รายการโพสสินค้าที่เคยขายกดตรงนี้ครับ
 https://tktboard.com/search.php?search_id=egosearch[/size]
.
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 พ.ย. 2019 เวลา 20:47 น. โดย แบงค์มหาชัย »

« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 พ.ย. 2019 เวลา 20:57 น. »
.
.
1.มีดตัดกระจกหัวคาร์ไบ OIL GLASS CUTTERS japan เป็นงานรุ่นเก่าค้างโกดัง ผมได้มา1กล่องหมดแล้วครับ
ใบตัดแบบนี้เวลาตัดต้องเอาหัวจุ่มน้ำมันจักรก่อนนะครับจะตัดได้ลื่นและเรียบ
น้าๆซื้อเก็บสะสมาซื้อใช้งานกันนะครับ
น้องแบงค์ขายถูกๆ
ราคาคู่ละ100บาท+ส่ง35บาท
มี3คู่ครับ
.
.

.
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 พ.ย. 2019 เวลา 21:13 น. โดย แบงค์มหาชัย »

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 พ.ย. 2019 เวลา 21:08 น. »
.
.
2.ถุงมือโบราณ Edmont made in usa. ของใหม่ แต่สภาพโบราณ ยืดย้วย เหมาะสำหรับเก็บสะสม
น้าๆซื้อเก็บสะสมาซื้อใช้งานกันนะครับ
ราคาคู่ละ50บาท+ส่ง25บาท
มี1คู่ครับ
.
.

.
.

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 พ.ย. 2019 เวลา 21:12 น. »
.
.
3.หูฟัง ADASTAR made in taiwan ของใหม่เก่าเก็บ
แจ็คเป็นหัวใหญ่ สามารถใส่หัวแปลงเป็นอันเล็กได้ครับ
ราคาอันละ100บาท+ส่ง35บาท
มี2อันครับ
.
.

.
.

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 พ.ย. 2019 เวลา 21:14 น. »
วันนี้ลงแค่นี้พอครับ น้าๆจับจองกันได้เลยครับ

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 พ.ย. 2019 เวลา 21:38 น. »
น้าMALL รับอย่างละ1ชื้นทางไลน์
น้าEXOrcist รับมีดตัด1ชุด
น้าKUBOTA รับ3=1
น้า jam811 รับมีดตัดกระจก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 พ.ย. 2019 เวลา 01:15 น. โดย แบงค์มหาชัย »

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 พ.ย. 2019 เวลา 21:41 น. »
ว่างๆน้าๆสมัครสามชิคทิ้งๆไว้นะครับ เผื่อห้องโน้นล่ม ใช้ชื่อกับรหัสแบบห้องโน้นจำง่ายดีครับไม่ต้องกลัวลืม